มาพบกันกับ “THE ARTS CHUU! CINEMA”
งานแสดงธีสิสครั้งที่ 36 ของนิสิตเอกนิทรรศการศิลป์และหัตถศิลป์
ภาควิชานฤมิตศิลป์ คณะศิลปกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ทุกๆคนมีเรื่องราวในชีวิตที่แตกต่างกันออกไป มีประสบการณ์ อุปสรรค ความท้าทาย ที่ไม่เหมือนกัน เรื่องธรรมดาๆของบางคนอาจเป็นเรื่องพิเศษสำหรับอีกคน และเรื่องพิเศษสำหรับบางคนอาจเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับอีกคน
THE ARTS CHUU! CINEMA ต้องการที่จะบอกเล่าเรื่องราวหนังชีวิต ทั้งหมด 14 เรื่อง ของนิสิตเอก Exhibition และ Ceramic ที่มีนิสิตแต่ละคนเป็นตัวเอกของหนังในเรื่องราวของตัวเอง จะเป็นหนังแนวไหน จะตื่นเต้นหรือน่าตื่นตาตื่นใจอย่างไร สามารถรอติดตามชมได้เร็วๆนี้ coming soon... แล้วพบกัน
information provided by event organizer