กลับมาอีกครั้งกับนิทรรศการโดย Pagoda the Art Club ฉบับมินิที่จะพาคุณท่องไปยังโลกแห่งจินตนาการของสี่ศิลปินจากสี่สถาบัน คือ นายดี ช่างหม้อ, ชัยณรงค์ กองกลิ่น, วรัญญา ขำหัวเตย และ บุรกฎ ศิริเดชเกรียงไกร แล้วพบกับการจัดแสดงผลงานสุดพิเศษเหล่านี้ได้ใน “The Mini Signature”
information provided by event organizer