ณัฏฐกรม์ ชุณหะวัณ นำพาผู้ชมเข้าสู่โลกเหนือจินตนาการ (the surrealistic world(s)) ผ่านชุดหัตถกรรมเครื่องประดับ เชิงสัญลักษณ์ ที่ทำให้ผู้ชมอาจรู้สึกว่าตนเองกำลังล่องลอยไปสู่การสำรวจโลกคู่ขนานทางจิตวิทยา 'The Reflections of Our Imagined Realities' ที่จัดขึ้นที่ Saratta Space ถือเป็นนิทรรศการเดี่ยวครั้งแรกของณัฏฐกรม์ ที่เป็นการขยายความคิด และทักษะของงานเครื่องประดับที่ทำอยู่ปกติมาสู่การสร้างสรรค์สิ่งใหม่ๆ เช่น art sculpture โดยยังคงใช้เทคนิค และความประณีตของการทำเครื่องประดับ ซึ่งงานศิลปะเหล่านี้ทำจากวัสดุ เช่น เงิน ทองเหลือง ไข่มุก และหินนานาชนิด ผลงานเหล่านี้ถือเป็นก้าวสำคัญของณัฏฐกรม์ในฐานะศิลปินหน้าใหม่
information provided by event organizer