Set Yourself Free Exhibition ผลงานของไทย Craft Studio ที่จะพาคุณออกเดินทางเข้าสู่โลกของคำว่า Pride อย่างเต็มรูปแบบ จัดแสดงระหว่างวันที่ 1 – 30 มิ.ย. 67 บริเวณ Arts Way ชั้น M ของไอคอนสยาม
ไอเดียหลักของนิทรรศการนี้เริ่มต้นมาจากคำว่า PRIDE ที่เป็นการยืนหยัดเพื่อสิทธิที่ทัดเทียมกันในรูปแบบ Personal Rights in Defense and Education พื้นที่แห่งนี้จึงเป็นการแสดงออกเชิงศิลปะที่ไร้กฏเกณฑ์ ไร้กรอบที่มากำหนด ส่งผลให้ศิลปินทุกคนสามารถปลดปล่อยจินตนาการได้อย่างเต็มที่ที่สุด
มาร่วมสนุกไปนิทรรศการที่จะทำให้รู้สึก PRIDE ไปด้วยกัน!
information provided by event organizer