ใ บ ห น้ า อื่ น : จากสมุดบันทึกของ จิรภัทร อังศุมาลี
เปิดงานวันเสาร์ที่ 11 พฤษภาคม 2567 เวลา 16.00 น. โดยคุณสุชาติ สวัสดิ์ศรี ที่กาลิเลโอเอซิส แกลอรี ราชเทวี กรุงเทพฯ พร้อมร่วมพูดคุยกันถึงอิทธิพลต่อโลกดนตรีของ จิมิ เฮนดริกซ์, ไมล์ส เดวิส และ กิล เอแวนส์ กับสองนักวิจารณ์ดนตรี พอล เฮง คมสัน นันทจิต ร่วมกับเจ้าของงาน สิเหร่
งานจะเปิดให้เข้าชมตั้งแต่วันที่ 10 พฤษภาคม - 3 มิถุนายน 2567
ภาพลายเส้นใบหน้าอื่นของนักเขียน นักดนตรี ประกอบภาพสีน้ำที่จำลองมาจากผลงานของแต่ละท่าน เป็นส่วนที่อยากบอกเล่า คล้ายการแนะนำผลงานเหล่านั้น ด้วยรูปแบบเรียบง่าย ตามความชอบส่วนตัว…
information provided by event organizer